TANZANIA MBELE: CHINI YA MWAKA MMOJA MAGUFULI NA KASI YA VIOJA

  • Mheshimiwa Rais John Pombe Magufuli afanya makubwa kabla ya kutimiza kilele cha mwaka mmoja tangu achukue ofisi ya Urais

  • Hotuba kamili ya Rais John Pombe Magufuli katika ufunguzi wa ndege mpya za kisasa FAHARI YA TANZANIA

  • Azungumzia utendaji kazi wa Air Tanzania mpya

  • Azungumzia ubora wa ndege hizo na mtazamo wa huduma zake

 

 

Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dokta John Pombe Magufuli afungua rasmi mradi wa usafiri wa anga AIR TANZANIA mpya, kwa kununua ndege mpya mbili kwa pesa taslimu.

Mheshimiwa Rais amewaomba Watanzania watumie ndege hizi kwa safari zao zote za ndani ya nchi bara na visiwani (domestic flights) ziwe safari za kibiashara, kistarehe au kutembelea familia zao, na hata pale ndege hizo zitakapoenda katika nchi za jirani (international or long haul flights) ili kuchochea uchumi wa taifa na hatimaye wafaidika watakuwa ni Watanzania wenyewe.

Mheshimiwa Rais ameahidi kununa ndege nyingine kubwa mbili ambazo zitakazofanya safari za kupasua anga za kimataifa ndani na nje ya Afrika na kuwa ni chachu ya kukuza shirika la ndege la taifa Air Tanzania kujizaa upya na kuwa na ndege nyingine zaidi ya kumi.

Pongezi kwa Rais wetu, tunajivuna na tunakupongeza Rais wetu kwa kuonyesha shauku na kuwa na ari ya uzalendo ya kuinua taifa letu na watu wake kwenye anga za kimataifa. Umeonyesha vioja ndani ya mwaka mmoja ambao wengi hawakutegemea kuwa wanayoyaona kuwa yatakuwa. Umejenga, umeendeleza na umezinduwa madaraja na barabara kwa viwango bila ya kuripuwa. Mwenyezi Mungu akulinde na akuzidishie afya, hekima na kila jema ulitakalo kuwa litakuwa. Amin.

ndani-ya-ndege

Ndani ya ndege, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dokta John Pombe Magufuli na mkewe Mama Janeth Magufuli pamoja na maafisa wengine waandamizi wakiwa kwenye ndege mojawapo baada ya kuzindua rasmi ndege mbili mpya aina ya Bombardier Q400 zilizonunuliwa na serikali kwa ajili ya shirika la ndege la Tanzania (ATCL) katika uwanja wa ndege wa kimataifa wa Dar es Salaam, tarehe 28 Septemba 2016.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s