PAUL MAKONDA AZUNGUMZIA BAADHI YA MISAADA YA KIJANA ALIYEATHIRIWA MACHO YAKE

  • Mkuu wa Mkoa Mheshimiwa Paul Makonda katika ngazi yake aainisha hatua za kumsaidia kijana Said Ali aliyeathiriwa macho yake

  • Asisitiza misaada hiyo iliyopo kwenye uwezo wa ngazi yake isichukuliwe ndiyo kikomo cha kutojitokeza wengine kusaidia

  • Atoa wito kwa wengine walioguswa na hili wachangie kwa ridhaa zao kumsaidia muathiriwa

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s