MHESHIMIWA RAIS JOHN POMBE MAGUFULI ATEMBELEA MKOA WA PWANI KATIKA ZIARA YAKE YA KIKAZI YA SIKU TATU KWENYE UZINDUZI WA VIWANDA NA KUSIKILIZA KERO ZA WANANCHI

  • Asisitiza mshikamano miongoni mwa Watanzania katika kujenga Tanzania ya viwanda

  • Aupongeza uongozi wa Mkoa wa Pwani

  • Aonya wanaonyanyasa wananchi wanyonge wa hali ya chini

  • Aagiza viongozi wote kulinda maslahi ya wananchi wanyonge na maslahi ya wananchi wa hali ya chini

  • Aonya wahalifu wachache wa Kibiti na Rufiji

  • Ahimiza viwanda vya ndani kwa manufaa ya Watanzania wote

  • Aagiza wakuu wa mikoa na wilaya kuhimiza wananchi kufanya kazi

  • Awaomba wananchi waendelee kumuombea Mungu na wamuamini katika kuisaidia nchi na wananchi wa Tanzania kwa ujumla

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s