MHESHIMIWA RAIS JOHN POMBE MAGUFULI AZINDUA RASMI MRADI WA MAJI WA RUVU JUU, MKOA WA PWANI

  • Atembelea viwanda mbalimbali Mkoa wa Pwani, vikiwemo viwanda vya matrekta na vifungashio

  • Aushukuru uongozi wa India kwa msaada wao kwenye miradi ya maji

  • Awapongeza wakuu wa mikoa ya Pwani na Dar es Salaam kwa kulinda miundombinu ya maji

  • Awapongeza wahusika wa miradi ya maji kwa kazi wanazozifanya

  • Aiagiza Dawasco wamalize miradi yote iliyokuwa haijaisha ukiwemo mradi wa Lindi

  • Asisitiza kulipwa kwa kodi ya maji kwa wakati

  • Ausifia mradi wa maji wa Ruvu Juu ulivyokamilika kwa ujenzi wa hali ya juu

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s