MHESHIMIWA RAIS JOHN POMBE MAGUFULI AZINDUA VIWANDA NA BARABARA YA BAGAMOYO – MSATA, MKOA WA PWANI

  • Aupongeza Mkoa wa Pwani kwa maendeleo ya kilimo na viwanda

  • Awashukuru wananchi wa Pwani kwa kumpa kura wakati wa uchaguzi

  • Amshukuru Rais Mstaafu, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete kwa mchango wake wa ujenzi wa barabara chini ya usimamizi wa wakati huo wa Mheshimiwa John Pombe Magufuli akiwa kama Waziri wa Ujenzi

  • Akemea ulaghai wa matumizi ya pembejeo hewa

  • Asisitiza halmashauri matumizi ya dawa za kuuwa vidudu vya maradhi ya malaria

  • Asisitiza kwa mwanafunzi wa kike anayepata mimba ni marufuku kurudi shuleni iwapo ataamua mwenyewe kufuata njia hiyo; na kwa anayetia mimba mwanafunzi sheria ifuate mkondo wake

  • Afafanua serikali inagharamia pesa nyingi kutoa elimu bure katika kuelimisha watoto wa taifa la kesho na kwahivyo mwanafunzi atakayeamua kuchukua mimba atakaa nyumbani

  • Ampongeza Mheshimiwa Mama Salma Kikwete kwa kulisimamia suala hilo bungeni

  • Aliendelea kukana vikali ushoga na matendo ya jinsia moja

  • Atuma ujumbe mkali kwa taasisi zisizo za kiserikali (NGOs) zenye kupandikiza tamaduni na maadili ambayo ni kinyume na maadili ya Tanzania

  • Aonesha makubwa kwa wakazi wanyonge kwa kuwasaidia na kuwarudishia ardhi yao wanapojipatia rizki zao na watoto wao

  • Asisitiza wananchi waendelee kumuombea Mungu

  • Mwisho, wakati akiwa tayari kuzindua barabara ya Bagamoyo – Msata, agusia wanaotoa ardhi kwa wawekezaji huku wakiwanyanyasa wananchi wanyonge

  • Awashukuru wakazi wa Mkoa wa Pwani na alishukuru Jeshi la Magereza

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s