MHESHIMIWA RAIS JOHN POMBE MAGUFULI AENDELEA NA ZIARA YAKE YA KIKAZI JIJINI MWANZA, AZINDUA VIWANDA MBALIMBALI, ATOA WIKI MBILI KWA WASIOENDELEZA VIWANDA

  • Mheshimiwa Rais John Pombe Magufuli aendelea na ziara yake ya kikazi jijini Mwanza kwa kuzindua viwanda mbalimbali jijini humo. Atoa wiki mbili kwa wasioendeleza viwanda viwanda ambavyo vilitakiwa viwe vinazalisha bidhaa, vitoe ajira na kupatia serikali mapato

  • Katika hotuba yake alipokuwa mjini Igogo, Mwanza, Mheshimiwa Rais alifurahishwa kufanya ziara hapo kwasababu mjini hapo ana historia napo na aliwahi kuishi katika kipindi cha maisha yake

  • Asifia eneo la Igogo lilivyokuwa na viwanda vingi wakati huo ambavyo sasa hivi havipo

  • Akipongeza kiwanda cha Victoria Moulders na mkurugenzi wake kwa kuzalisha bidhaa za kuuza ndani na nje ya nchi, kutoa ajira na kulipa kodi kwa mapato ya taifa

  • Amshauri aangalie maslahi ya wafanyakazi wake, na kwa upande wake atashughulikia changamoto za umeme zilizojitokeza na kuhakikisha kuendelea kupata umeme wa uhakika

  • Awashukuru wakazi wa Mwanza na atoa mchango wa milioni tatu kama sadaka yake kwa shule mbili za sekondari za eneo hilo na aahidi atafanya ziara nyingine kuangalia jinsi pesa zilivyotumika katika shule hizo

  • Awashukuru viongozi wa dini, waandishi wa habari na asisitiza amani nchini

  • Atoa mchango mwingine wa milioni moja kama sadaka yake kwa ajili ya ofisi ya tawi la Chama Cha Mapinduzi, kata ya Igogo, na akaendelea kuhamasika kutoa mchango kwa vyama vingine vya kisiasa papo kwa papo, lakini baada ya kuuliza, kulikuwa hakuna muwakilishi wa kupokea sadaka hiyo kutoka kwenye vyama vingine vya kisiasa

  • Mwisho akawashukuru wananchi na kuwaombea Mungu

Advertisements